หมอนวดอิสระ (พื้นที่โฆษณา Massage online by เฮียเก๊า)สนใจลงโฆษณาติดต่อ Line Id massage9005 > หมอ ต้องตา รัชดา ห้วยขวาง ดินแดง สุทธิสาร นวดทั่วก.ท.ม

👀 ต้องตา นวดอิสระ& รับนวดนอกสถานที่📌พิกัด ห้วยขวาง ทั่วกทม และเขตใกล้เคียง 👧

(1/1)

เฮียเก๊า Massage Online:

👀 ต้องตา👁️ นวดอิสระ&นวดเพื่อสุขภาพ รับนวดนอกสถานที่👧
📌พิกัด ห้วยขวาง อินทามระ ดินแดง พระราม9 ลาดพร้าว ทั่วกทม และเขตใกล้เคียง ⛔️
📌 รับนวดนอกสถานที่ ตามโรงแรม รีสอร์ท คอนโด 📌
📌 รับนวดตามโปรแกรมนวด ที่ลุกค้าสดวกและต้องการ📌

🍀นวดออยอโรม่าแนวสปา Relexร่างกาย💆
⭐️นวด ออยรีดเส้น น้ำหนักมือตามลุกค้าต้องการ⭐️
⭐️นวดเก่งบริการประทับใจ รับประกันคุณภาพด้วยประสบการณ์ ค่ะ⭐️
⭐️นวดได้ นวดเป็น หนักเบาได้ตามสั่ง ค่ะ ⭐️

☮️อัตราค่าบริการนวด ☮️
❣️☑️นวดออยอโรม่า 60 นาที / 500 💲
❣️☑️นวดออยอโรม่า 90 นาที / 800 💲
❣️☑️นวดออยอโรม่า 120 นาที / 1000 💲

⏰เริ่มนวด 10.00 - 23.00🎃
📩ติดต่อทาง🗨️Line🆔 pk703 💬🔊

✅คอร์สนวดต่างๆ สอบถามได้ทางไลน์
➡️ โอนจอง 500 ➡️ จองล่วงหน้า 2 ชม.✳
➡️ ส่งโลเคชั่นให้ภายหลังการโอนจอง✳
✅ ขอเก็บเงินค่านวดครบเต็มจำนวนก่อนเริ่มงาน นะคะ

❣️รับเฉพาะโอนจองเท่านั้น​ ❣️
⛔️มีมัดจำจองคิวทุกกรณี⛔️

✅บริการทุกระดับประทับใจแล้วพบกันนะคะ💞
✅ ขอบคุณที่มาใช้บริการ ค่ะ💞

📸Online massage marketing group📶
#รับโปรโมทงานนวดลงสื่อออนไลน์
#งดรับโปรโมทค้าประเวณีและการค้ามนุษย์ 

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

ดูเหมือนว่าคุณยังไม่ได้สมัครสมาชิกนะครับ ต้องการสมัครคลิ๊กที่นี่....
Go to full version