Follow Us

ผู้เขียน หัวข้อ: หมอหญิง สาวสอง SL พิกัดคลองเตย เครดิต..MAHATEP // ไลน์สแควร์relaxsociety massage  (อ่าน 2888 ครั้ง)

ออนไลน์ เฮียเก๊า

• Administrator
  • Hero Member
ส่งการบ้านครับ
ก่อนอื่นขอบอกก่อนนะครับ นี่เป็นครั้งแรกที่ใช้บริการเลยครับ ศึกษามานานแล้วแต่ไม่กล้าไปสักที กลัวโดนหมอแซว (จริงๆอยากนัดหมอแอ๋มด้วยซ้ำครับเนื่องจากอยู่แถวสาธุประดิษฐ์ แต่อย่างที่บอกครับหมอแอ๋มสวยมากจนกลัวโดนแซวแล้วจะไปไม่เป็น 555) เข้าเรื่องเลยละกัน

ผมได้นัดหมอท่านหนึ่งจากในแอพนัดไทย อย่างที่บอกครับกลัวหมอแซวก้อเลยหาหมอที่อยู่ไกลหน่อยครับ หมอชื่อหญิงครับ หมอเป็นสาวประเภทสองที่แปลงเพศแล้วนะครับ พิกัดคลองเตย
หมอมีโปรโมชั่นเยอะมาก เลยเลือกครอส นวดน้ำมันแบบ b2b 1.5 ชม. 1400 บาท หมดนวดได้แบบฟินสุดๆ

เริ่มต้ไฟหน้าีการอาบน้ำให้ด้วยนะครับ แต่เปนแบบฝักบัว
หลังจากอาบน่ำเสร็จหมอให้นอนคว่ำแล้วก้อจัดการชโลมน้ำมัน แล้วก็นวด นวดไปนวดมา นวดอีท่าใหนไม่รู้ ดันแข็งซะงั้น เลยบอกหมอว่า มันแข็งแล้วครับหมอ

หมอเลยบอกว่า งั้นนวดด้านหน้าเลยดีกว่า  ไฟหน้าหมดสวยมาก ขนาดกำลังดี ไม่เล็กไม่ไหญ่เกินไป ด้วยความที่เปนครั้งแรกจึงถามหมอว่า จับได้ได้มั้ย คำตอบที่ได้ทำผมช็อคเปนรอบสอง จับได้ค่ะ จับได้ทั้งตัวแต่ถ้าจะทำอย่างอื่นด้วย ขอทิปให้หมอหน่อยนะ
ผมนี่รีบหยิยเงินทันที พร้อมกับบอกว่า ทำอย่างอื่นก่อนแล้วค่อยนวดต่อได้มั้ย

หลังจากนั้นก็ไปไปตามวานะแห่งชาติครับ หมอบุกใส่ไม่ยั้ง ทำเอาผมต้องยอมแพ้ไปในยกแรก แต่หมอใจดีครับ หมอบอกว่า เด๋วนวดเสร็จถ้าไม่มีลูกค้านัดต่อ จะยอมโดนบุกบ้าง โชคดีครับที่ไม่มีลูกค้านัดต่อ  ผมจึงเปนฝ่ายบุกบ้าง  ต้องบอกเลยครับว่าเปนประสบการณ์ครั้งแรกที่ลืมไม่ลงเลยทีเดียว

คะแนน
นวด 8/10 อันนี้ไม่ใช่ความผิดของหมอที่รีบไปหน่อย เป็นความผิดผมเอง เลยยังไม่รุ้ว่านวดได้ดีขนาดไหน
หน้าตา 9/10 สำหรับสาวสองได้ขนาดนี้สำหรับผมสุดยอดไปเลย
 ค่าใช้จ่าย นวดน้ำมันb2b 1400+ทิป 1000 =2400
ปล.อาจจะเขียนไม่เก่งนะครับ เพราะเป็นครังแรก

fb ชมรม คนชอบนวดเพื่อสุขภาพ และ นวดผ่อนคลาย นวด&สปา และนวดแผนไทย
LINE "ชุมชนคนขี้เมื่อยในไลน์"
twitter เฮียเก๊า ทีมงานคนขี้เมื่อย