Follow Us

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านร้านลิตา น้อง ฮ เครดิต หลงจู้ // ไลน์สแควร์ relaxsociety massage  (อ่าน 1553 ครั้ง)

เฮียเก๊า

• Administrator
  • Hero Member
การบ้านก่อนหมดโปรร้านครับ

ทำงานเหนื่อยมาหลายวัน อยากจัดหนัก ประกอบกับเห็นโปรเด็ดของร้านลิตา 1600 จบครบทุกอย่าง ไม่ต้องคิดเลยครับ โทรไปจองอีก1ชม. ถึง

มาถึงร้านผมเลือกน้อง ฮ. สาวร่างเล็ก น้องพาผมมาที่ห้อง จัดการตรวจค้นเช็คช่วงล่าง แล้วน้องชวนไปอาบน้ำ

น้องอาบน้ำให้ครับ งานขัดถู ฟิวส์คู่รักเลยครับ มีการล้อเล่นแบบแฟน หยอกล้อ  ระหว่างอาบก็พูดคุยกันไป
สายตาก็สอดส่องไป ถึงไฟหน้าจะไม่อลังการมากมาย แต่ไฟท้ายนี่สิอลังการ ประเภทนี่ อยากไปออฟโรคเสียจริงๆ

น้องอาบน้ำไปลูบไล้ไป ขัดจรวดไป ย้ายภาพมาที่เตียงนวดน้องเปิดเกมส์ก่อน ผมก็เจอรสสัมผัสที่ดูดดื่ม
จากนั้น น้องหันมาจับไมค์ร้องเพลง น้องตั้งใจร้อง ร้องสดได้ดีมากครับ เกือบจะพ่ายเลยทีเดียว ร้องนาน ร้องแบบฟิวส์ได้เลยครับ  ร้องจนทนแทบไม่ไหว ขอใส่ซีดีแล้วพลิกเกมส์ เริ่มโต้ตอบบ้างแล้ว หลังตั้งรับอยู่นาน

ซุกไซ้สำรวจทั่วตัว แปลงร่างเป็นช่างทาสี ทันที
ทาสีได้ ทาจนมีอาการบิดไป บิดมา ปานงูรัด
ทาสีไปซักพัก งานทาสีผ่านไป เสร็จผมก็ขอสำรวจช่วงล่าง
ปรากฎว่า ช่วงล่าง หนึบ เกาะถนน จังหวะการสะบัดมาเต็ม
เพราะท้ายเหวี่ยงจนคนขับต้องเกร็ง(พวงมาลัย)

น้องมีอารมณ์ฟินร่วมด้วยตลอด งานบันเทิงให้คะแนนเต็ม
ไฟท้ายใหญ่ขนาดนี้พลาดไม่ได้เลย  จังหวะควบ สุดมันส์มากครับ แน่นเต็มไม้เต็มมือ สุดมากครับ
จบงานบันเทิงแบบคุ้มค่าจริงๆ
เสร็จกิจน้องอาบน้ำให้สะอาด เบาสบายตัว แฮปปี้จริงๆๆครับ........

ค่าเสียหายตามโปรโมชั่น + ทิป xxx
รูปร่างหน้าตา 8/10 ตัวเล็กน่ารัก สะโพกใหญ่

ขอบอกก่อนว่างานนวดไม่เน้นนะครับ
ผมเน้นจัดหนักจัดเต็ม ซึ่งน้องทำได้ดีไม่ผิดหวังครับ
รบกวนอย่าลงเฟซนะครับเฮีย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 09, 2019, 07:37:46 PM โดย เฮียเก๊า »
fb ชมรม คนชอบนวดเพื่อสุขภาพ และ นวดผ่อนคลาย นวด&สปา และนวดแผนไทย
LINE "ชุมชนคนขี้เมื่อยในไลน์"
LINE SQUARE "relaxsociety Massage"
twitter เฮียเก๊า ทีมงานคนขี้เมื่อย