Follow Us

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน ร้าน Mallika เพลินจิต เครดิต Boyd // relaxsociety  (อ่าน 3506 ครั้ง)

ออนไลน์ เฮียเก๊า

• Administrator
  • Hero Member
ส่งการบ้านครับ

วันก่อนเข้าไปประชุมในเมือง แล้วแวะไปหาอะไรกินที่ตึกเพลินจิตเซ็นเตอร์
ไปสะดุดกับร้านนวดชื่อ Mallika อยู่ชั้น 1 กะว่าไปแค่นวดผ่อนคลายเฉยๆ ร้านดูไม่น่ามีพิษมีภัย
ร้านดูเล็กๆ เข้าไปจะเจอโซนนวดเท้าก่อนเลย และเดินไปอีกนิดเดียวก็เป็นห้องซอยๆเล็กๆ 4-5 ห้อง
แต่ละห้องก็กว้างแค่วางฟูกได้ 1 แผ่นครับ ส่วนห้องน้ำแยกออกมา เป็นห้องอาบน้ำแค่ 1 ห้อง
โดยรวมก็ไม่ได้แคบมากจนเกินไป ห้องก็ไม่ได้สกปรกนะครับ พอรับได้
ขอเเป็นนวดน้ำมัน 1 ชมครับ เค้าให้อาบน้ำก่อนเลย
ไม่ได้จองหรือเลือกหมอใดๆ พอหมอเข้ามาเรานอนคว่ำอยู่ หมอก็เริ่มนวดเลย
ตอนนวดก็ไม่ได้มีคุยอะไร.. เผลอหลับไปด้วยซ้ำ เพราะง่วงเป็นทุนเดิมอยู่แล้ว

แต่พอพลิกตัวมาเท่านั้นแหละ.. ต้องถามหมอเลยว่าชื่ออะไรนะ?
น้องชื่อ กถ. (ชื่อพืชผักกลิ่นฉุน) ดูน่าจะ 20ต้นๆ ตัวผอมๆไม่ได้ขาวมาก
แต่หน้าตามีความน่ารักๆอยู่ กลิ่นเด็กโชยมา ของโปรดเลย
ก็เลยชวนหมอคุย แต่หมอก็คุยไม่เก่งมาก เป็นคนพูดตรงๆ ตอบห้วนๆบางที
ไม่ใช่สายเอาอกเอาใจ แต่พอดีผมชอบหน้าตาแบบนี้ เลยรุกหนักหน่อย
ถามหมอไปตรงๆว่ามีพิเศษไหม หมอบอกว่ามีแค่ v2 นะ ก็ตกลงตามนั้น

หมอก็เริ่มจับไมค์ร้องเพลงสดๆ ลีลาพอใช้ได้ ร้องไปซักพัก ผมก็อยากจะรุกบ้าง
ก็เลยเริ่มนัวเนียหมอ หุ่นหมอผอม ไฟหน้าก็เลยเล็กๆแต่ที่สำคัญมีอารมณ์ร่วมมาก
หมอบอกจะไม่ร้องนะ เพราะห้องเล็กๆ ไม่เก็บเสียงคนอื่นจะได้ยิน
แต่ตอนจับไปน้องสาว เอ้ย เกาเหลาซะด้วย ไม่ได้การละ ต้องขอทาสีซักหน่อย
น้องมีปัดๆนิดๆ แต่ไปๆมาๆก็ยอม.. ทีนี้ละยาวเลย ความฉุ่มฉ่ำ มาเต็ม
รสชาติของเด็กสาวช่างหอมหวานจริงๆ
ทาให้น้องเค้าจากเงียบๆ จนเริ่มมีเสียงในลำคอ ไปจนถึงมาจิกหัวผม
แล้วก็มาถามว่า มี CD ไหม..
ไม่พลาดครับ รีบควักออกมา แล้วจัดการใส่เลย

พอใส่ไปก็ค้นพบอีกครับ ว่าต้องเค้าชอบของใหญ่ๆ และจัดแรงๆ
น้องบอกว่า เพราะเห็นของพี่ เลยมีอารมณ์ หนูขอแรงๆนะ
คือตกใจมาก เพราะเปลี่ยนไปเป็นคนละคน จากที่เงียบๆ ถามคำตอบคำ..
อยู่ๆบอกว่า ขอแรงๆ.. กระแทกไปแล้ว ก็บอกว่า ไม่แรงพอ เอาแรงกว่านี้
ยอมรับว่าเสียงเนื้อกระทบกันแรงกว่าเสียงร้องมาก แต่น้องเค้าก็ยังบอกให้แรงอีก
เพิ่งเคยเจอเด็กที่สู้ขนาดนี้ แต่น้องเค้าไม่ค่อยชอบWOT ครับ
ขึ้นไปแป๊บเดียวบอกไม่ถนัด ขอด็อกกี้หน่อย ก็เลยจัดให้แรงๆ
แต่ท่านี้ มันอดไม่ไหวจริงๆครับ เพราะน้องหันมามอง แล้วสายตาแบบเหมือนในหนังเลย
เหมือนส่งสายตาว่า ขอแรงๆนะพี่.. โอ้ย ผมยอมแพ้เลยครับ สู้ไม่ไหว

หมดแรงเลยครับ จากที่กะจะเข้าไปนวดเบาๆ ทำไมสุดท้ายมานอนแผ่อยู่ตรงนี้
ตอนจบ น้องบอกว่า ปรกติ ไม่รับ V3 นะครับ ส่วนมาก V1
ถ้าสะอาดๆหน่อยจะ V2 ส่วน V3 ส่วนมากเก็บไว้ให้ลูกค้าฝรั่งที่ใหญ่ๆ
น้องบอกชอบใหญ่ๆและแรงๆ แถมนางยังบอกว่า ของพี่ก็ใหญ๋นะ แต่เสร็จไวไปหน่อย
โห๋.. โดนแบบนี้.. เป๋เลย เราว่าเราก็ไม่ไวมากนะ มาตรฐานน้องเค้าสูงจริงๆครับ
ใครจะไปลองก็เตรียมตัวไปดีๆนะครับ

สรุป
นวด 7/10 - นวดหลังเฉยๆครับ หันหน้ามาไม่นวดต่อละ
หน้าตาหุ่น 8/10 - ผมชอบหน้าบ้านๆแบบนี้ ไม่ขาวนะ ผอมไม่อวบ แต่สูงครับ น่าจะมี 165
นิสัยแอบดุ 7/10 - เอาตรงๆทีแรกเกือบถอดใจ พูดจาถามคำตอบคำ ดุครับ
อารมณ์ร่วม 15/10 - อันนี้ให้เกินสิบเลย คือไม่เคยเจอดุแบบนี้ เอาจริงๆโหดมากครับ รอบหน้ากลัวสู้ไม่ไหว

คชจ นวด1ชม - 800
ตอนตกลง v2 อยู่ที่ 1500 แต่ไปๆมาๆจบที่ v3 เลยให้น้องไป 2000 ครับ

จบรีวิวโดย BigBoy เน้นรีวิวแบบพูดตรงๆ ให้คะแนนจริงจังไม่มีอวยครับ
ผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยครับ   
fb ชมรม คนชอบนวดเพื่อสุขภาพ และ นวดผ่อนคลาย นวด&สปา และนวดแผนไทย
LINE "ชุมชนคนขี้เมื่อยในไลน์"
twitter เฮียเก๊า ทีมงานคนขี้เมื่อย