Follow Us

ผู้เขียน หัวข้อ: ฝ่ารถติดไปนวดผ่อนคลาย หมอ นช ลาดพร้าว เครดิต ปกปิดชื่อผู้ส่ง / มาทางไลน์เฮียเก๊า  (อ่าน 800 ครั้ง)

เฮียเก๊า

• Administrator
  • Hero Member
ขอปิดชื่อนะครับเฮีย กลัวหมอแถวนั้นจะงอนผม 555

นัดหมอ น ช หมออิสระ ซ.ลาดพร้าว101แยก38
ตามสูตรเลย ต้องโอนจอง จัดไป 500 มีเฮียเก๊าการันตี เลยไม่เครียด ตอนแรกนัดเย็นแต่ดูถนนหนทาง นรกชัดๆ หนาแน่น
ทุกช่องทาง จส100 บอก ติดยาวไปหมด

เลยเลื่อนเวลาไปช่วงดึก 5ทุ่ม เห็นหมอบอกคุ้ยเคยกับทางเฮียดีพอสมควร ไม่ต้องพูดอะไรกันมากมาย ขึ้นไปถึงห้องหมอก็ไล่ไปอาบน้ำ (ตัดคะแนนตรงนี้ไปหน่อยถ้าหมออาบให้ งานทะลุ100%เลย)
อาบน้ำเสร็จออกมา ว้าวววว หมอก็เหลือแต่ชุดชั้นในจีสติงสีดำ หุ่นหมอดีนะ สูงยาว ชอบรอยยิ้มหมอจริงๆคับ

หมอก็นวดให้ก่อน งานนวดดีพอได้ นวดไม่หนักมาก พอให้ผ่อนคลายสบายๆ ก็นอนนวดไปได้สักพัก .
พอพลิกหน้า สายตาปะทะ จีสติงที่มันหายไปในร่องก้นหมอ บาดอารมณ์จิงเจียว แถมกลิ่มกายหมอ สร้างอารมณ์ให้ผมมากๆ แทบจะพุ่งไปคว้าตัวมากอดมาหอม แต่ต้องระงับอารมณ์ไว้ เราสุภาพบุรุษ อิอิ

คราวนี้ก็ถึงเวลาที่เรารอคอยครับ หมอนวดผ่อนคลายน้องชาย หมอร้องเพลงได้สุดคอหอยดีครับ ร้องเพลงร๊อกเลย รุนแรงทีเดียว ไม่ค่อยเจอนะหมอร้องเพลงร๊อกแบบนี้ มันเสียวมาก จากนั้นหมอกก็กลายเป็นจ๊อกกี้ในบัดดล

ควบเองฟิวมาเต็ม เสียงกระเส่า พร้อมเสียงสัมผัสเริ่มมา ผมทราบเลยว่างานนี้จุดติดแล้ว หมอควบให้สักพัก
หมอบอกผมว่า ไปตรงนี้ดีกว่า คือ "โค๊ะเครื่องแป้งหมอ
โอ้ นี่มันฟิวส์หนังอีโรติกชัดๆ มองเข้าไปในกระจก เห็นใบหน้า แววตา พอได้คำเดียวเลยว่า แทบพุ่ง ได้อารมณ์มากๆ

แล้วสุดท้ายก็ถึงฝั่งฝัน แบบในหนังเลยครับ หัวใจแทบวาย หมอตีก้นผมดังเพี๊ยะ แล้ววิ่งเข้าห้องน้ำไป
 ผมทรุดลงนอนหงายแบบคนวิ่งมาหลายกิโล

พอหมออาบน้ำเสร็จก็มานวดหัวให้อีกนิด ผมก็ลุกไปอาบน้ำแต่งตัวกลับบ้าน อย่างสบายใจ  สบายน้องชาย

คชจ  2xxx ผมบอกเลยว่า ถ้าชอบงานบันเทิง ไม่ผิดหวัง ครับ   
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 15, 2019, 11:46:38 PM โดย เฮียเก๊า »
fb ชมรม คนชอบนวดเพื่อสุขภาพ และ นวดผ่อนคลาย นวด&สปา และนวดแผนไทย
LINE "ชุมชนคนขี้เมื่อยในไลน์"
LINE SQUARE "relaxsociety Massage"
twitter เฮียเก๊า ทีมงานคนขี้เมื่อย