Follow Us

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านไม่ระบุร้าน วัง หิน เครดิต นิ้ง // LINE Open Chat relaxsociety  (อ่าน 880 ครั้ง)

เฮียเก๊า

• Administrator
  • Hero Member
  การบ้าน วัน อาทิตย์ ที่ 29 กย 2562

"การบ้านคือจิตนาการที่ผู้ส่ง ได้ส่งมาให้ทางทีมงานเรียบเรียงให้อ่าน เพื่อ!!! ความบันเทิง เสียวซาบซ่าน มิได้มุ่งหวัง หรือ มีเจตนาในการจะ ชักชวน หรือ สร้างกระแสใดๆ
ขอให้อ่านด้วยสติและพิจารณา จงอย่าเชื่อจนกว่าจะได้พิสูจน์ ด้วยตน"

#การบ้านเฮียเก๊า

เครดิต  นิ้ง  // LINE Open Chat relaxsociety

สืบเนื่องจากเมื่อคืน มีอาการ Lกฮ ลงไข่ กระผม อาหลิน
ก็กระสับกระส่าย นอนไม่ค่อยหลับ ตื่นเช้ามา เปิดไลน แชทหา pr ร้านประจำ เพราะพอดี เปิดเมมเบอร์ ไว้ จองน้อง นม (ภาษาอังกฤษ) ตอนสิบโมงครึ่ง

ออกเดินทางจากถ้ำค้างคาว มุ่งหน้าวังหิน พิกัดข้างร้านน้ำแข็งใส ไปถึงทักทาย pr คนสวย น้องทักกลับ พี่มาจน หนูจำพี่ได้แล้ว ผมก็บอกว่าคอส 1.30 ชม. เหมือนเดิมจร้า

ตัดมาที่ห้อง ผมอาบน้ำอยู่ ประตูก็ถูกเปิดออก สาวน้อยวัยยี่สิบต้นๆ เข้าห้องมา ส่งเสียงทักทาย ผมรีบล้างตัว แก้ผ้า ออกมารับน้อง พูดคุยกันเล็กน้อย ผมก็ตรงประเด็น สเตปพี่ ต้องน้องพลับ ขอสอง ตกลงราคาเรียบร้อย ผมก็ไปนอนคว่ำ

น้องก็ เปลื้องผ้า บุกจู่โจม จากด้านหลัง สารพัดวิชา ผมนี่นอนคว่ำแทบไม่ติด

สักพักนึง ได้ที่ พี่หันหน้าค่ะ โอ้ย แม่คุณ มิน่าถึงได้ชื่อว่า น้องนม คาดการจากสายตา 34-35 ของแท้แม่ให้มา ผมไม่รอช้า เราสองคนโรมรันพันตู สารพัดวิชา ต่อสู้กัน จบไป ยกหนึ่ง น้องล้างตัวให้ แล้วให้ผมนอนคว่ำ ทีนี้ น้องนวดจริงๆเพื่อผ่อนคลายให้ผม น้ำหนักนวดยังกลางๆ แต่ตั้งใจครับ

นอนหลัง นวดด้านหน้า จนได้เวลา การประลองยุทธรอบสองของอาหลินกับน้องนม ก็เริ่มอีกครั้ง

รอบนี้ ประมือกัน แลกเปลี่ยนลมปราณ วิชา สาหร่ายห่อกล้วย ชิวหาพาเพลิน ลิ้นมารสะท้านโลกัน ฝ่ามือซ้ายขวา ผลัดกันรุกรับ เสมอกันไป แล้วสุดท้ายก็มานอนกอดกัน

ก่อนอาบน้ำน้องมานวดให้อีกเล็กน้อย และอาบน้ำให้ผม มีความสุขครับ อิ่มเอม

สรป น้องนม ร้านน้ำแข็งใส งานดี ตั้งใจ นวดพอได้ คุ้มครับ อาหลิน คอนเฟิม       
fb ชมรม คนชอบนวดเพื่อสุขภาพ และ นวดผ่อนคลาย นวด&สปา และนวดแผนไทย
LINE "ชุมชนคนขี้เมื่อยในไลน์"
LINE SQUARE "relaxsociety Massage"
twitter เฮียเก๊า ทีมงานคนขี้เมื่อย